Skor hunda í prófum

Árangur Enskra Seta í Veiðiprófum

Innfluttir hundar

Ablos de l’ Echo la Foret – 2.einkunn  OF.
Bjerkestolen’s Robur – 2.einkunn  OF.
Francini’s Amicola – 1. einkunn OF.
ISCh Hattbekken’s Trym – 1.einkunn OF.
ISFtCh Kvernmorka’s Húsavíkur Óðinn – 1.einkunn OF.
Spjeldberget’s Why-T – 1 einkunn OF.
Sterne II du Petit Monastere – 1.einkunn OF.
Tiurhaugen’s Ingo – 1.einkunn OF.
NUCh Vigdætta’s Vega – 1.einkunn OF.
Vindølas Ta-Kria – 2.einkunn UF

Fanntófellsræktunin

Fanntófells Flóki – 1.einkunn OF.
Fanntófells Ronja – 2.einkunn OF.


Hrímþokuræktunin

Hrímþoku Eros – 1.einkunn OF.
Hrímþoku Hektor – 3.einkunn UF.
Hrímþoku Francini – 3.einkunn UF.
Hrímþoku Franco – 3.einkunn UF
Hrímþoku Gná – 2.einkunn UF
ISFtCh-ISCh Hrímþoku Sally Vanity – 1.einkunn OF


Kaldalónsræktunin

Kaldalóns Byr – 2.einkunn OF.
Kaldalóns Doppa – 1.einkunn OF.
Kaldalóns Saga – 1.einkunn  OF.Norskur Veiðimeistari
Kaldalóns Skutla – 2.einkunn OF.
Kaldalóns Ringo – 1.einkunn OF.

Rjúpnabrekkuræktunin

Rjúpnabrekku Príma – 2.einkunn OF.
Rjúpnabrekku Black – 1.einkunn UF.
Rjúpnabrekku Toro – 1.einkunn UF.

Rjúpnabrekku Miro – 3.einkunn UF.

Snjófjallaræktunin

Snjófjalla Atlas – 3.einkunn UF.
Snjófjalla Birta – 2.einkunn UF.
ISFtCh Snjófjalla Dís – 1.einkunn OF.
Snjófjalla Suzie Q – 1.einkunn OF.


Rjúpnadalsræktunin

Rjúpnadals Drífa – 1.einkunn OF.
Rjúpnadals Mosi – 2.einkunn OF.
Rjúpnadals Seifur – 1.einkunn OF.
Rjúpnadals Venus – 2.einkunn OF.
Rjúpnadals Birta – 2.einkunn OF.
Rjúpnadals Ronja – 2.einkunn UF.
Rjúpnadals Senja – 2 einkunn OF.
Rjúpnadals Spori – 1.einkunn OF.
Rjúpnadals Stormur – 2.einkunn OF.


Silfurskuggaræktunin

Silfurskugga Milla – 1.einkunn OF.
Silfurskugga Tessa – 3.einkunn OF.


Vallholtsræktunin

Vallholts Gríma – 1.einkunn UF.
Vallholts Vaka – 2.einkunn OF.

Hlynur Örn Gissurarson

Elding – 1.einkunn OF.

Háfjallaræktunin

Háfjalla Askja – 2.einkunn OF.
ISFtCh – Háfjalla Týri – 1.einkunn OF.
ISCFtCh-ISFtCh – Háfjalla Parma – 1.einkunn OF.
Háfjalla Kata – 3. Einkunn UF.

Álakvíslarræktunin

Álakvíslar Mario – 1.einkunn OF.

Hafrafellsræktunin

Hafrafells el Pablos – 1.einkunn UF
Hafrafells Zuper Caztro – 3.einkunn OF
Hafrafells Hera – 1. einkunn OF

Rjúpnaselsræktunin

Rjúpnasels Rán – 1. einkunn OF.
Rjúpnasels Skrugga – 2.einkunn OF.
Rjúpnasels Þruma – 2. einkunn OF.
Rjúpnasels Funi – 2.einkunn OF.

Húsavíkurræktunin

Húsavíkur Arco – 1.einkunn UF
Húsavíkur Kvika – 1.einkunn OF

Húsavíkur Mjölnir frá Rjúpnabrekku – 2.einkunn OF


Keppnisflokkur

Rjúpnadals Spori – 1 sæti KF.
ISFtCh Kvernmorka’s Húsavíkur Óðinn – 1.sæti KF.
Hrímþoku Eros – 1.sæti KF.
ISFtCh Snjófjalla Dís – 1.sæti KF.
ISFtCh-ISCh Hrímþoku Sally Vanity – 1.sæti KF.
Francini’s Amicola – 1.sæti KF.
NUCh Vigdætta’s Vega – 1.sæti KF.
Tiurhaugen’s Ingo – 2.sæti KF.
Fanntófells Flóki – 2.sæti KF.
Kaldalóns Ringo – 1.sæti KF.
Kaldalóns Saga – 1.sæti KF.
Kaldalóns Doppa 2.sæti KF.
ISFtCh Háfjalla Parma – 1. sæti KF.
ISFtCh Háfjalla Týri – 1. sæti KF.
Álakvíslar Mario – 1. sæti KF.


Handhafar heiðursverðlauna

Hrímþoku Eros – heiðursverðlaun í OF.
Fanntófells Flóki – heiðursverðlaun í OF.
ISFtCh Snjófjalla Dís – heiðursverðlaun í UF og OF.
Rjúpnabrekku Príma – heiðursverðlaun í UF.
ISFtCh-ISCh Hrímþoku Sally Vanity – heiðursverðlaun í UF og OF.
Vallholts Vaka – heiðursverðlaun í UF.
Háfjalla Askja – heiðursverðlaun í UF.
ISFtCh – Háfjalla Týri – heiðursverðlaun í UF.
ISCFtCh-ISFtCh Háfjalla Parma – heiðursverðlaun í UF.
Álakvíslar Mario – heiðursverðlaun í UF.