Úrslit 2018

Heiðapróf – Vor

BARKING HEADS prófið 24. mars
Rjúpnabrekku Toro – 1. einkunn UF & BHF

BARKING HEADS prófið 25. mars
ISJCH NLM RW-17 Rjúpnabrekku Black – 1. einkunn UF & BHF
Rjúpnabrekku Toro – 1. einkunn UF
Rjúpnabrekku Fríða – 1. einkunn UF
Rjúpnabrekku Miro – 1. einkunn UF

Vorsteh próf 6. apríl
Rjúpnabrekku Toro – 2. einkunn OF

Vorsteh próf 7. apríl
ISJCH NLM RW-17 Rjúpnabrekku Black – 2. einkunn OF

irsk 19. apríl
Kaldbaks Snerpa – 3. einkunn UF

norðan próf 27. apríl
Hafrafells Hera – 1. sæti KF
Húsavíkur Kvika – 2. sæti KF

norðan próf 28. apríl
Húsavíkur Kvika – 1. sæti KF

norðan próf 29. apríl
Hafrafells Hera – 3. sæti KF

AFLMARKS próf DESÍ 8. september
Rjúpnabrekku Toro – 1.einkunn OF & BHF
Rjúpnabrekku Miro – 2.einkunn OF
ISCh ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – 2.einkunn OF

AFLMARKS próf DESÍ 9. september
ISCh ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – 1.einkunn OF & BHF
Rjúpnabrekku Miro – 2.einkunn OF

fhd 22. september
Rjúpnabrekku Miro – 2.einkunn OF & BHF

fhd 23. september
Rjúpnabrekku Toro – 3. sæti KF

Vorsteh 5. október
Rjúpnasels Rán – 1. einkunn OF & BHF

Vorsteh 7. október
Rjúpnasels Rán – 1. einkunn OF & BHF

ARION próf DESÍ 13. október
Rjúpnabrekku Miro – 2. einkunn OF & BHF
ISCh ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – 3.einkunn OF

ARION próf DESÍ 14. október
Rjúpnabrekku Miro – 3. einkunn OF & BHF
Upperwood Coral – 3. einkunn UF
Kaldbaks Snerpa – 3. einkunn UF
Rypedalen’s Maximum – 3. einkunn UF

Sóknarpróf

Ljósasmiðjupróf Vorstehdeildar 23. júní
ISCFtCh ISFtCh Háfjalla Parma – 2. einkunn OF

Ljósasmiðjupróf Vorstehdeildar 24. júní
ISCFtCh ISFtCh Háfjalla Parma – 1. einkunn OF
Kaldbaks Snerpa – 3. einkunn UF

fhd 28. júlí
Kaldbaks Snerpa – 3. einkunn UF & BHF

fhd 29. júlí
Kaldbaks Snerpa – 3. einkunn UF

Sóknarpróf DESÍ 18. ágúst
ISCFtCh ISFtCh Háfjalla Parma – 1. einkunn OF
Kaldbaks Vaskur – 3. einkunn UF

Sóknarpróf DESÍ 19. ágúst
ISCFtCh ISFtCh Háfjalla Parma – 3. einkunn OF

Hundasýningar

Hundasýning 4.mars
Húsavíkur Fönn – Excellent, BOB, CK, CAC, CACIB, NLW-18
Rjúpnabrekku Black – Excellent, BOS, CK, CAC, CACIB, NLW-18
Rjúpnasels Rán – Excellent
Rypedalens Maximum – Excellent

Sumarsýning 9. júní
ISSHC ISJCH NLM RW-17 Húsavíkur Fönn – Excellent, BOB, CK, CAC, RW-18,  NKU stig
ISJCH NLM RW-17 Rjúpnabrekku Black – Excellent, BOS, CK, CAC, RW-18, NKU stig

Sumarsýning 10. júní
ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – Excellent, BOB, CK, CAC, CACIB
ISSHC ISJCH NLM RW-17 RW-18 Húsavíkur Fönn – Excellent, BOS, CK, CAC, CACIB

Haustsýning 25. ágúst
Kaldbaks Þróttur – Very Good
Kaldbaks Snerpa – Excellent
Kaldbaks Þyrla – Good
Upperwood Coral – Very Good
Rjúpnasels Rán – Excellent, BOS, CK, CAC, NKU stig
ISCh ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – Excellent, BOB, CK, CAC, NKU stig.

Haustsýning 26. ágúst
Kaldbaks Snerpa – Excellent, BOB, CK, CAC, JUNIOR stig.
Rjúpnasels Rán – Excellent, CK, CACIB, BTT-2
Upperwood Coral – Good
ISCh ISJCH NLM RW-17 RW-18 Rjúpnabrekku Black – Very Good